
Lýsing
Stradella - ip - 28-T4B breiður Iesna gerð IV framkasta geisla fyrir breitt svæði lýsingu eins og bílastæði.
| Vörueiginleiki | Eigindagildi |
|---|---|
| Framleiðandi: | Ledil |
| Vöruflokkur: | LED linsur og samsetningar |
| Rohs: | Upplýsingar |
| Vörutegund: | LED linsur |
| Tegund: | Linsusamsetning |
| Til notkunar með: | OSRAM |
| Umbúðir: | Bakki |
| Brand: | Ledil |
| Hæð: | 9,4 mm |
| Lengd: | 100 mm |
| Magn verksmiðjupakka: | 78 |
| Undirflokkur: | LED lýsing |
| Uppsagnarstíll: | Skrúfa |
| Breidd: | 100 mm |
| Þyngd eininga: | 1.199315 oz |
maq per Qat: CS16578_Stradella - ip - 28-T4B, Kína CS16578_stradella-IP-28-T4B framleiðendur, birgjar, verksmiðju
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað







