
Lýsing
XLAMP® XP - e2 blys LED veitir holrými svipað og XLAMP XP - g LED en í minni ljósleiðaranum XP - E2 LED. Saman með hærri hámarks núverandi mat en XP - E2 og einfaldað litar, er XLAMP XP -E2 blys LED að fullu fínstillt fyrir breitt svið almennra flytjanlegra lýsingarforrita.
Eiginleikar
• Fæst í köldum hvítum • Binned við 25 gráðu
• Hámarks drifstraumur: 1,5 a
• Lítil hitauppstreymi: 5,8 gráðu /w
• Breitt útsýnishorn: 125 gráðu
• Ótakmarkað gólflíf á minna en eða jafnt og 30 gráðu /85% RH
• Reflow serpable - jedec j - std -020c samhæft
• Rafmagnshlutlaus hitauppstreymi • ROHS samhæfur
| Vörueiginleiki | Eigindagildi |
|---|---|
| Framleiðandi: | Cree leiddi |
| Vöruflokkur: | Hvítir ljósdíóða |
| Rohs: | Upplýsingar |
| Vöru: | Hvítir ljósdíóða |
| Festingarstíll: | SMD/SMT |
| Pakki / mál: | SMD-2 |
| Lýsingarlitur: | Hlýtt hvítt |
| Bylgjulengd/lit hitastig: | 2200 K |
| Lýsandi flæði/geislandi flæði: | 62 lm |
| Litafköst vísitala - CRI: | 80 |
| Skoðunarhorn: | 110 gráður |
| Ef - áfram núverandi: | 350 Ma |
| VF - fram spennu: | 2.93 V |
| Kraftmat: | 1 W |
| Lengd: | 3,45 mm |
| Breidd: | 3,45 mm |
| Hæð: | 2,26 mm |
| Hámarks rekstrarhiti: | + 85 C |
| Linsulitur: | Litlaus |
| Linsuvíddir: | 3,06 mm |
| Linsulaga: | Hvelfing |
| Linsu gegnsæi: | Vatn tært |
| Röð: | Xpebwt |
| Umbúðir: | Spóla |
| Umbúðir: | Skera borði |
| Umbúðir: | Mousereel |
| Brand: | Cree leiddi |
| Stillingar: | Stakt |
| LED stærð: | 3,45 mm x 3,45 mm x 2,36 mm |
| Vörutegund: | Hvítir ljósdíóða |
| Magn verksmiðjupakka: | 1000 |
| Undirflokkur: | LEDS |
| Tradename: | Xlamp |
| Tegund: | Mikil afli ljósdíóða |
| Vr - öfug spenna: | 5 V |
| Þyngd eininga: | 0,003527 oz |
maq per Qat: XPEBWT - H1 - 0000-006ea, Kína XPEBWT-H1-0000-006EA Framleiðendur, birgjar, verksmiðja
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað







