
Lýsing
SFH 4356 Innrautt emitter (850 nm)
Forrit
- Aðgangsstýring og öryggi
- Tæki og verkfæri
- Sjálfvirkni heima og byggingar
| Vörueiginleiki | Eigindagildi |
|---|---|
| Framleiðandi: | AMS OSRAM |
| Vöruflokkur: | Innrautt sendandi |
| Rohs: | Upplýsingar |
| Uppsetningarstíll: | Í gegnum gat |
| Bylgjulengd: | 850 nm |
| Geislandi styrkleiki: | 90 MW\/sr |
| Geislahorn: | 20 gráður |
| Ef - áfram straumur: | 100 Ma |
| VF - framspenna: | 1.7 V |
| Kraftmat: | 200 MW |
| Lágmarks rekstrarhiti: | - 40 C |
| Hámarks rekstrarhita: | + 100 C |
| Pakki \/ mál: | T -1 (3 mm) |
| Hæfi: | AEC-Q100 |
| Umbúðir: | Magn |
| Brand: | AMS OSRAM |
| Hausttími: | 12 ns |
| Lýsingarlitur: | Innrautt |
| Vörutegund: | IR sendingar (IR LED) |
| Hækkunartími: | 12 ns |
| Röð: | SFH 4356 |
| Magn verksmiðjupakka: | 2000 |
| Undirflokkur: | Innrautt gagnasamskipti |
| Skoðunarhorn: | 40 gráður |
| Hluti # samheiti: | Q65111A6136 |
| Þyngd eininga: | 0. 007055 oz |
maq per Qat: SFH 4356, Kína SFH 4356 Framleiðendur, birgjar, verksmiðja
chopmeH:Sfh 4543- bwcw
veb:Sfh 4258- z
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað







